Welcome to PRO or NO!

Welcome to PRO or NO!, your place for respectful free speech on the Internet. Share your point of view on any topic, as long as it is not cheating, fraud, hate, violence, drugs, crimes, porn, or disrespectful. PRO or NO! is the perfect place to make a statement and crowdsource both sides at the same time to make up your own mind. From sports, to politics, religion, science, family, technology, lifestyles, and much more, many points of view can be expressed at PRO or NO!. Perhaps by looking at both sides, we can all find some common ground to create the perfect solutions for a better world for everyone and have some fun at the same time.

newest first / oldest first / most voted first

Je! Unakuza ununuzi na YEM?...
3
1
kuvaa vibaya !!! Lakini ni nani anayepaswa kushughulikia suala hili?
5
0
Je! Unajenga uhusiano wako na Mungu kila siku au wewe ni Mkristo wa Jumapili tu?
7
0
Kuna kitu maishani kinachoitwa "Jamii ya Jamii." Watu unaowajua; & wale wanaokujua.
5
0
Kuwa mkweli. Unatumia saa ngapi kwenye PRO AU HAPANA kwa siku?
6
0
Wanaume wako tayari kusaidia kazi za nyumbani.
5
0
Kuwa mkweli. Unatumia saa ngapi kwenye PRO AU HAPANA kwa siku?
6
0
Serikali inapaswa kusaidia mafunzo ya ujuzi ili kupunguza ukosefu wa ajira.
6
0
Wizi unaongezeka haswa kwa sababu ya ongezeko kubwa la ukosefu wa ajira
7
0
Wanafunzi wachache sana watafikiria kuchukua kozi za kufundisha
6
0
MAMA ANAWEZA KUTUNZA WATOTO 10 LAKINI WAKATI MWINGINE WATOTO 10 HAWAWEZI KUJALI MAMA MMOJA.
7
0
WATOTO WETU WAANDIKA BARUA ZA PENZI NA KUWAFICHA. LAKINI WANATAMANI TUPATE UJUMBE KITU GANI
6
0
Wizara ya elimu inapaswa kurekebisha mtaala wa shule shule zinapofunguliwa.
6
0
Wafungwa wengine wamefungwa bila hatia. Ndio sababu tunahitaji kuwaunga mkono lakini sio kuwahukumu.
6
0
Utekaji nyara na mauaji ya watu wasio na hatia, ili tu kukaa madarakani. Sio sawa hata.
6
0
KITUO CHA UFUNDI KIKUPOKEA YEM 100%, KIFUNGUA HIVI KARIBUNI
7
0
Waganda pia wana haki ya kutumia mtandao
7
0
Unyenyekevu na watu wazima unaweza kuleta mabadiliko mazuri katika maisha ya watoto na vijana.
6
0
Ulimi ni mdogo lakini wenye nguvu sana. Inaweza kumfanya au kumvunja mtu.jamaa na kimaadili.
6
0
Je! Ni muhimu kuweka Kitabu Kitakatifu safi na mahali salama?
5
0
MZEE ana uwezekano wa kufanya miaka mitano ijayo iweze kuvumilika kwa waganda
5
0
Mara kiongozi ni kipofu, wafuasi pia wana uwezekano wa kuanguka njiani.
6
0
Upigaji kura kwa madiwani uliishia kwenye machafuko, karatasi za kupigiwa kura zililetwa.
5
1