Card image cap

You can't imagine there are many children suffering sexual abuse by their own relatives. And yet they are threatened not to say out anything. They write their painful story in diaries and suffer in silence.
added by Anonymous 533 days ago 0    0

WATOTO WETU WAANDIKA BARUA ZA PENZI NA KUWAFICHA. LAKINI WANATAMANI TUPATE UJUMBE KITU GANI
7
0

Baba Mpendwa, tafadhali acha kuwa mkorofi na mkali kwetu. Tunakupenda.

Mama mpendwa, ninakuandikia barua hii kukuuliza usafi. Nimechoka kutumia vitambaa.
.

Mama, nina rafiki yangu wa karibu ambaye aliniambia ana mjamzito, nawezaje kumshauri?
Mama mpendwa, kuna kitu ninachopitia lakini ninaogopa kukuambia. Nina candida, sina utani.


Mama jana usiku mtu alinibaka na sijisikii vizuri lakini sijui jinsi ya kukuambia shida yangu.

Ninakuandikia mama nina shida kadhaa. Wanaume wananisumbua sana lakini ninaogopa kukuambia kwa sababu wewe ni mkali sana. Sijui hata jinsi ya kujitetea kutoka kwa wanaume hawa.

How do you vote?

Card image cap